Line

สติกเกอร์ติดลม”ช้อปหนักมาก” โหลดฟรีเพียงชำระเงินผ่าน LINE Pay

1441083493913

1441083493913

LINE Pay ช่วยให้ผู้ใช้ได้เพลิดเพลินและสัมผัสประสบการณ์การชำระเงินบนมือถือกับร้านค้าออนไลน์มากมาย พิเศษสุดสำหรับผู้ใช้ที่ทำการชำระเงินผ่าน LINE Pay กับร้านค้าที่ร่วมรายการตั้งแต่วันที่ 1 กันยายน ถึง 28 กันยายน 23.59 น. นี้ จะได้รับสติกเกอร์ติดลม”ช้อปหนักมาก” ฟรีทันที!

*หากท่านบล๊อค LINE Pay Official Account ท่านจะไม่สามารถรับสติกเกอร์ฟรี กรุณาเช็คมือถือของท่านว่าไม่ได้บล๊อค LINE Pay Official Account นะคะ
** สติกเกอร์สามารถใช้ได้ 90 วัน หลังจากดาวน์โหลด

 

 

ตัวอย่างร้านค้าที่ร่วมรายการ
SE-ED https://www.se-ed.com
Pomelo https://www.pomelofashion.com/th/en/
Market Anyware http://www.marketanyware.com/th/index.html
Zest https://www.zest.co.th
Prakunrod http://www.prakunrod.com
Naiin http://www.naiin.co.th
WearYouWant http://www.wearyouwant.com
Mom2kids http://www.mom2kids.com
Meb Market https://www.mebmarket.com
Play House Thailand http://playhouseth.com
Thaiware http://www.thaiware.com/coverpage.php
Top Value http://www.topvalue.co.th
Nanmeebook http://www.nanmeebooks.com
Zalora(app only) http://www.zalora.co.th/
Ensogo http://www.ensogo.co.th
Ookbee http://www.ookbee.com
CJ Oshopping http://www.oshoppingtv.com/mall/index.htm
Lazada(IOS only) http://www.lazada.co.th
2beshop http://www.2beshop.com
Qikplay http://www.qikplay.com
TraveliGo http://www.traveligo.com
Major Cineplex(Android only) http://www.majorcineplex.com
Bongkoch http://www.bongkoch.com/
Boomerang http://www.boomerangshop.com/web/default.php
Stock Radars http://stockradars.co
Shutter Stock TH http://www.number24.co.th/
Thaishope http://www.thaishope.com/
Tamsabai Hotel http://tamsabaihotel.com
Time Deco http://www.timedeco.co.th/
Theoutlet24 http://www.theoutlet24.com





To Top